Report ID: #CDB00837

autohaus.de

Netherlands May HTTPS Na-update
70
Ligtas
DetectSite · autohaus.de — Card ng ulat
DetectSite · autohaus.de

autohaus.de — independent inspection

Sa ibaba: bawat pampublikong infrastructure fact na nakita ng aming scanner sa autohaus.de, ini-map sa objective 0-100 score.

Technical na Impormasyon

IP Address52.233.155.168
Lokasyon ng ServerNetherlands · Amsterdam
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLGeoTrust TLS RSA CA G1
Valid Hanggang2026-08-27
RegistrarHindi Alam

Snapshot

Snapshot ng autohaus.de: ? taong gulang, naka-host sa Netherlands, ISP Unknown, HTTPS OK.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa autohaus.de at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (Unknown) at bansa (Netherlands).

Lifespan

Mula sa registration day, autohaus.de ay umiral ng halos ? taon sa pamamagitan ng Unknown — sa loob ng "new" maturity bracket ng aming model.

Network footprint

Mula sa network perspective, autohaus.de ay naka-host sa Netherlands sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang autohaus.de ay kasalukuyang nasa rank na safe na may score na 70/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Available na pampublikong RDAP record
  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records

Mga Babala

  • Limitado ang reputation data sa pampublikong sources
  • Gumagamit ng generic shared hosting
  • Limitadong trust hints sa TXT records

Mga Madalas Itanong

Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng autohaus.de?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang autohaus.de?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa autohaus.de.
Phishing website ba ang autohaus.de?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa autohaus.de?
Para sa autohaus.de, tinitingnan namin: edad ? taon, SSL OK, registrar Unknown at hosting sa Netherlands.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →